Tổ chức thi đấu một số môn tại Đại hội Thể dục thể thao tỉnh Yên Bái lần thứ IX trong tháng 4
- Cập nhật: Thứ năm, 24/3/2022 | 9:36:20 AM
YênBái - Ban Chỉ đạo Đại hội Thể dục thể thao tỉnh Yên Bái lần thứ IX thông báo việc nộp hồ sơ đăng ký thi đấu các môn: Vovinam, karate, bóng đá, cờ vua, quần vợt sẽ được tổ chức trong tháng 4.
![]() |
|
Tags Đại hội Thể dục thể thao lần thứ IX Bóng đá Cờ vua Quần vợt Vovinam Karate
Các tin khác
![](https://ims.baoyenbai.com.vn/Resize_Image.aspx?ImgWd=375&IptFl=/NewsImg/10_2018/168430_ong-long-be-mac.jpg)
YBĐT - Tối 22/10, UBND tỉnh Yên Bái tổ chức Lễ bế mạc Đại hội Thể dục thể thao tỉnh lần thứ VIII - năm 2018 tại Nhà thi đấu Thể dục thể thao tỉnh.
![](https://ims.baoyenbai.com.vn/Resize_Image.aspx?ImgWd=375&IptFl=/NewsImg/10_2018/168366_IMG_7879.jpg)
YBĐT - Ngay sau Lễ khai mạc, 800 vận động viên tiếp tục tham gia tranh tài ở 13 môn thi đấu chính thức và 110 bộ huy chương. Các vận động viên đã thi đấu hết mình trên tinh thần thể thao trung thực, cao thượng và tiến bộ lập nên những kỷ lục mới tại Đại hội lần này.
![](https://ims.baoyenbai.com.vn/Resize_Image.aspx?ImgWd=375&IptFl=/NewsImg/10_2018/_dong-dien.jpg)
YBĐT - Sáng nay - 20/10, tỉnh Yên Bái đã long trọng tổ chức Lễ khai mạc Đại hội Thể dục thể thao (TDTT) tỉnh Yên Bái lần thứ VIII, năm 2018.
![](https://ims.baoyenbai.com.vn/Resize_Image.aspx?ImgWd=375&IptFl=/NewsImg/10_2018/168330_anh the thao.jpg)
YBĐT - Vào 8 giờ sáng mai- 20/10 tại sân vận động thành phố Yên Bái, Đại hội Thể dục thể thao tỉnh Yên Bái lần thứ VIII, năm 2018 chính thức khai mạc Đến thời điểm này, công tác chuẩn bị cho Lễ khai mạc và các môn thi đấu trong chương trình Đại hội đã hoàn tất.